ผู้เขียน หัวข้อ: Freshly kids เปิดรับสมัครน้องๆนายแบบ/นางแบบ อายุระหว่าง 1-10ปี ร่วมเดินแบบงานแฟชั่นโชว์ ณ เซ็นทรัลแ  (อ่าน 31 ครั้ง)

กันยายน 21, 2017, 08:48:24 PM
  • Hero Member

Freshly kids เปิดรับสมัครน้องๆนายแบบ/นางแบบ อายุระหว่าง 1-10ปี
ร่วมเดินแบบงานแฟชั่นโชว์ ณ เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ ชั้น7
วันที่ 19/11/60 เวลา16.30-17.00
สิ่งที่น้องๆจะได้รับ
1) ประสบการณ์การเดินแฟชั่นโชว์ ณ ห้างเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ
2) น้องๆจะได้รับเกียรติบัตรจากทางผู้จัดงาน Yayee Creation
3) ชุดที่ใส่เดินแฟชั่นโชว์
4) ภาพถ่ายสวยๆ จากงานเดินแบบ และส่งทางลิงค์
5) ไฟท์วีดีโองานเดินแบบ ส่งทางลิงค์
6)แต่งหน้าทำผม
กติการรับสมัคร: กดLikeเพจ &Share กิจกรรม ส่งรายละเอียดของน้อง ชื่อ นามสกุล ชื่อเล่น อายุ
มาที่ ใต้โพส นี้เลยคะตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ปิดรับสมัครเมื่อได้ครบตามจำนวนค่ะ

ค่าร่วมกิจกรรม แพคเกจ ละ 2999 บาทค่ะ

หมายเหตุ: สงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดที่จำเป็นเพิ่มเติมโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะคะ *งานนี้รับจำนวน 30 คน
สนใจร่วมกิจกรรม ติดต่อที่ 0817115632
Line :julawam
เพจ: รับสมัครนักแสดงเด็กFreshly Kids

เครดิต : https://www.facebook.com/freshlykids/

Tags : เดินแบบ,Freshly kids,นายแบบ นางแบบ