ผู้เขียน หัวข้อ: “มู” ปัดหาเรื่องแฟน “ยูเว” ชี้ป้องหูฉลองชัย ตอบโต้เสียงด่า #truthbet  (อ่าน 7 ครั้ง)

พฤศจิกายน 08, 2018, 02:53:17 PM
  • Full Member

“มู” ปัดหาเรื่องแฟน “ยูเว” ชี้ป้องหูฉลองชัย ตอบโต้เสียงด่า #truthbet

โชเซ มูรินโญ กุนซือ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด truthbet ปฏิเสธแสดงท่าดีใจยั่วยุกองเชียร์ ยูเวนตุส หลังบุกเอาชนะแบบเหลือเชื่อ 2-1 ศึก ยูฟา truthbet แชมเปียนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม คืนวันพุธที่ 7 พฤศจิกายน เผยแค่ต้องการตอบโต้คำสบประมาทยูไนเต็ด truthbetทะลวงตาข่าย 2 ประตู ช่วง 10 นาทีสุดท้าย ปล้น 3 คะแนนเต็ม ที่เมืองตูริน หลังถูก คริสเตียโน่ truthbetโรนัลโด้ ทะลวงตาข่าย นาที 65 จุดประกายความหวังเข้าสู่รอบน็อกเอาต์“เมื่อผมทำงานให้ แมนฯ ยูไนเต็ด ผมต้องลืมอดีต แต่พวกเขาไม่ลืมว่าผมเคยเป็นใคร แน่นอนผมทำหน้าที่ของผม ก็คือ เอาชนะ ยูเวนตุส truthbetนี่เป็นความสุขอันยิ่งใหญ่ของผม เพราะเราชนะทีมที่แข็งแกร่งสุดๆ ผมมาที่นี่ด้วยความเป็นมืออาชีพ truthbetและให้เกียรติทีมที่ดีสุดทีมหนึ่ง” นายใหญ่วัย 55 ปี ทิ้งท้า